Mashin Mask

 • Fully automatic 1+1 mask machine

  Cikakken atomatik 1 + 1 mashin mask

  Suna: Cire mashin 1 kai tsaye 1 mashin abin rufe fuska
  Arfin aiki: 220V, AC ± 5%, 50HZ
  Powerarfin kayan aikin layi: Game da 6KW
  Ruwan da aka matse: 0.5 ~ 0.7MPa, bayan bushewa na farko da tacewa, adadin ya kwarara ya kusa 30L / Min
  Zazzabi: 10 ~ 35 ℃
  Hum zafi: 5 ~ 35% HR
  Babu gas mai cin wuta, mai lalata mai
  Taron bama-kasa ne (ba kasa da matakin 100,000)
  Yawan aiki: 90-100ppm / mins
  Girman kayan aiki: 5800mm (L) x 4500mm (W) x 1600mm (H)
  Tsarin kayan aiki: ≦ 2000Kg, bearingasa mai nauyin ≦ 500KG / m2
 • Fully Automatic Flat Mask Making Machine 1+2

  Mashin Samun Kayan Fata Na Fasaha kai tsaye 1 + 2

  Wannan layin yana amfani da sutturar da ba ta saka ba don ƙirƙirar fuskar mask din fuska da kuma ƙara ƙara kunun kunne a kan ƙyallar fuskar fuska kai tsaye, kayan aiki ne ingantacce don yin mashin fuskar likitan fuska. za mu iya ba ku mashin kayan rufe fuska don yin nau'ikan daban daban da kuma nau'ikan fuskar fuska daban.
 • Kn95 Mask Making Machine

  Kn95 Mashin Kirki

  A.Fully atomatik samfurin N95
  B.High kwanciyar hankali, ƙarancin lalacewa, masana'antu a cikin bayyanar, tsayayye ba tare da tsatsa ba.
  C.Computer PLC kula da shirye-shirye, servo drive, babban digiri na sarrafa kansa.
  D. Ikon tashin hankali na atomatik na albarkatun kasa don tabbatar da daidaiton kayan abu
  E. Gano kayan bincike na kayan albarkatun ƙasa don guje wa kurakurai da rage sharar gida
 • High Speed Mask Cutting Machine

  Babban Saurin Yankan Mashin

  Wannan mashin zai sanya 3-7 mm m na roba bel a garesu na fuskar abin rufe fuska ta hanyar waldi na ultrasonic. Ma'aikaci 1 ne kawai ake buƙata don sanya mask ɗin rufe fuska a bel ɗin motsi ɗaya bayan ɗaya kuma injin ɗin da ya gama rufe mashin zai yi ta atomatik. A kan asalin tsohuwar hanyar mashin-ta-zamani, wannan injin yana da ingantaccen tsari da fitarwa kuma ya canza yadda yake juyawa don kunne-madauki.
 • Mask Packing Machine

  Mashin Kunshin Maski

  Tsarin karami, kyakkyawan aiki da aiki mai sauƙi.
  Mai sarrafa sauyawa na sau biyu, tsawon kunshin zai yanka nan da nan sau ɗaya, daidaita ba a buƙata, adana lokaci da fim.
  Yana tallata kayan aikin lantarki da aka shigo dasu, mashigar mutum ta tabawa, saitin sigogi masu dacewa.